Mikrotik S-31DLC20D คือ อุปกรณ์ SFP transceiver Mikrotik S-31DLC20D สำหรับเชื่อมต่อกับสาย Fiber Optic แบบ Single Mode หัวต่อแบบ LC รองรับระยะทางสูงสุด 20 กิโลเมตร ได้ทดสอบแล้วสามารถใช้งานร่วมกันกับ RB260GS, RB2011LS, RB2011LS-IN, RB2011UAS-IN, RB2011UAS-RM, RB2011UAS-2HnD, RB2011UAS-2HnD-IN และ CCR1036-12G-4S หรืออุปกรณ์ SFP ที่ไม่ใช่ของ MikroTik ยังมีความเร็วสูงสุดที่ 1,250 Mbps 1310 nm Wavelength หัวต่อแบบ Dual LC

Product specifications

  • Connector Dual LC UPC
  • Data Rate 1.25G
  • Distance 20KM
  • Format SFP
  • Mode SM
  • Wavelength 1310nm

เขียนรีวิว

โน๊ต: ไม่รองรับข้อความแบบ HTML!
    ไม่ชอบ           ชอบ
Captcha

Mikrotik S-31DLC20D

  • ผู้ผลิต: MikroTik
  • รหัสสินค้า: S-31DLC20D
  • สถานะสต๊อก: 2-5 วัน
  • 1,391.00บาท

  • ราคายังไม่รวมภาษี: 1,300.00บาท

สนใจสินค้า & บริการ

โทร : 094-550-2004

Email : sales@mnc.co.th

LineID : @mnc.th

เพิ่ม @mnc.th เป็นเพื่อน

ป้ายกำกับ: Mikrotik S-31DLC20D, mikrotik, routerboard, ไมโครติ๊ก, เราเตอร์บอร์ด, newwork, เน็ตเวิร์ค, wifi, wireless, access point, ไวไฟ, ไวเลส